Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    1

Icon7 Ai quản lý Everton vào đây !!

Đây là vài lời nhận xét của tôi về Everton
    Hậu về : Hitbert(DR) và Valente(DL) khá ổn, lescots và Yobo (DC) tốt
    Tiền vệ : Arteta đá quá hay lai có Dictates Temple, Tim Cahill đá hay vật, vị trí DM có vấn đề, AML cũng ko tốt
    Tiền đạo : A.johnsn và Yakubu đá rất ăn ý, Anichebe, Vaugant, Baxter là những tài năng trẻ

Ai có ý kiến gì về cách mua bán và đội hình cho Everton cho xin ý kiến cái

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    99
    Đội hình Everton là khá ổn ơ mùa giải đầu, cần mua thêm Banega về đá DM, Luka Modric về đá AMC đê thay Cahill đang trấn thương và 1 AML Farfan chẳng hạn thế là ổn

Số bài viết
    338
    Đá everton được gần 2 mùa rồi, mùa đầu mua Samba với Huntelaar tí vô địch, sang mùa bọn board cho 60tr bảng đi chợ mua điên cuồng mà về đá like shit!!! Chú Johnson dứt điểm chán, được cái chạy nhanh cho ra cánh cũng được, Yakubu thì sút xa rất là kinh, dứt điểm cũng tạm được, AML mua Fernandes hoặc là Vaart cũng được, mùa đầu chuyển quỹ lương sang cũng được 20tr. Timcahill mình thấy đá cũng bình thường mà lại hay chấn thương, thà để Osman đá Am còn hơn.

Số bài viết
    87
    anh em có ai có kinh nghiệm quản lý mấy đội hạng nhất ko?khoảng mấy mùa có thể vô địch ngoại hạng nhỉ?

Số bài viết
    99
    Tôi quản lý Shef UTD , mùa giải đầu lọt vào chung kết cúp Carling( thua Arsenal đậm trong trận trung kết ) và đc lên hạng . Chơi đến 4 năm sau mới có đc chức vô địch đc ngoại hạng ( Toàn mua thằng trẻ, nên 4 năm sau nó đá như điên )

Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi !!!

Số bài viết
    165
    Đây, từng đá Leeds, mùa đầu cũng lên hạng tuy nhiên ko vô địch giải hạng nhất, 2 mùa sau chật vật trụ hạng (1 mùa ở vị tri thứ 15, 1 mùa ở vị trí thứ 12), sau đó thì lọt vào số đội đi dự cúp châu Âu, nhưng 3 mùa liên tiếp ko mon men lên vị trí thứ hai được, chán quá ko chơi nữa. Đá Leeds chỉ dám ký hợp đồng với các chú cực già (31 tuổi, đá 1 năm cho nghỉ) và ko mất tiền trong suốt 3-4 năm đầu. Cảm giác mỗi trận đấu đều là trận chung kết. Đá mấy cái cup thua hết trước bán kết vì gặp đội mạnh là bị đập tan nát

Số bài viết
    87
    vừa đá Hull city mùa đầu lên hạng do đứng thứ 2 nhưng kém thằng đứng đầu 21 điểm lên ngoại hạng đầu mùa đá 7 trận thắng 6 thua 1 đứng thứ 1 ................nhưng đến tháng 3 thì đứng thứ 12 bó tay,mấy CLB nhỏ đá cũng đc nhưng thể lực cầu thủ ẹ quá cứ đến phút 70 thường còn 75% thể lực ko thể trụ đc,nhiều trận dẫn trước 2,3 quả mà cuối trận vẫn thua hoặc hòa

Số bài viết
    91
    Híc mình mới chuyển sang cầm Everton mùa đầu nè .
    Ai chỉ mình cách set cho Arteta và Cahill với . Có 2 ngôi sao mà ko bik xài đây nè . Mikel đá mỗi trận toàn 6,7 . Cahill thì hay chấn thương

Số bài viết
    338
    Thằng Cahill hay chấn thương thì cũng không biết làm thế nào. Mới vào đã dính 3 tháng bán chẳng ai mua. Sang mùa 2 tống cổ đi cũng được giá phết. Thằng Arteta tôi thấy nó đá MC player maker hoặc đá cánh phải đều hay mà. Set như bình thường thôi, cho nó đá phạt + phạt góc cũng khá hay, đá phạt thành bàn còn nhiều hơn Pirlo.

Số bài viết
    22
    tui thi ban thang ateta di cho bayer, mua dc adu, và cana (DMC) hay lam các bác ạ, con cặp tiền đạo andy và yakubu thì mỗi mùa thay nhau là chân sút hàng đầu, tui đá đến năm 2011 rùi, ko cheat lên mới chỉ có vo dịch mỗi C1 thui, hậu vệ mua thàng smerk của slovakia, (không biết viét có đúng không) nhưng đá cặp với yobo thì hay phết, thu môn howard bắt vãi tè, có thằng thu môn người đúc nũa, thinh thoảng bắt thay cũng được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới